
Bidiyo
Aikace-aikace
Abubuwan Da Aka Aiwatar Da Na'urar Yankan Fiber Laser
Yankan bakin karfe, carbon karfe, m karfe, gami karfe, galvanized karfe, silicon karfe, spring karfe, titanium sheet, galvanized takardar, baƙin ƙarfe takardar, inox takardar, aluminum, jan karfe, tagulla da sauran karfe sheet, karfe farantin, karfe bututu da kuma tube, etc.
Masana'antu Masu Aiwatar da Na'urar Yankan Fiber Laser
Kayan kayan aiki, Electrics, Ƙirƙirar takarda, ƙirar lantarki, kayan dafa abinci, panel lif, kayan aikin hardware, shingen ƙarfe, haruffa alamar talla, fitulun haske, fasahar ƙarfe, kayan ado, kayan ado, kayan aikin likita, sassa na motoci da sauran filayen yankan karfe.
Misali

Kanfigareshan
Jikin Na'ura mai ƙarfi
Jikin karfen da ke kan wannan abin yankan an yi masa maganin zafi na 600°C, kuma ana sanyaya shi a cikin tanderun na awanni 24.Bayan an gama wannan, ana sarrafa shi ta hanyar amfani da injin niƙa na plano da walda ta amfani da carbon dioxide.Wannan yana tabbatar da cewa yana da babban ƙarfi da rayuwar sabis na shekaru 20.

Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙira na Uku
An kera shi da ka'idojin sararin samaniya kuma an kafa shi ta hanyar 4300 tons na gyare-gyaren latsawa.Bayan maganin tsufa, ƙarfinsa zai iya kaiwa 6061 T6 wanda shine mafi ƙarfi na duk gantries.Aluminum jirgin sama yana da fa'idodi da yawa, irin su mai kyau tauri, nauyi mai sauƙi, juriya na lalata, anti-oxidation, ƙarancin yawa, da haɓaka saurin sarrafawa.

Switzerland Raytools Laser Head
Ana iya amfani da su zuwa tsayin tsayi daban-daban, waɗanda tsarin sarrafa kayan aikin injin ke sarrafawa.Mai da hankali batu za a ta atomatik gyara a yankan tsari don cimma mafi kyau sabon sakamako daban-daban kauri zanen gado karfe.Ƙara tsayin tsayin raɗaɗɗen huɗa, saiti daban-daban na tsayin ɓarna mai tsayi da yanke tsayin mai da hankali, haɓaka daidaiton yanke.

Tsarin Kula da CYPCUT
Tsarin Gudanar da CYPCUT na iya fahimtar shimfidar hankali na yankan zane da goyan bayan shigo da zane-zane da yawa, inganta sabbin umarni ta atomatik, bincika gefuna da wayo da matsayi ta atomatik.Tsarin sarrafawa yana ɗaukar mafi kyawun shirye-shiryen dabaru da hulɗar software, yana ba da ƙwarewar aiki mai ban sha'awa, haɓaka yadda ake amfani da ƙarfe na takarda da rage sharar gida.Tsarin aiki mai sauƙi da sauri, ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙa'idodin yankewa, ingantaccen ingantaccen ƙwarewar mai amfani.

BCS100 Capacitive Height Controller
BCS100 capacitive high controller (nan gaba ana kiranta da BCS100) na'urar sarrafawa ce mai girma wacce tayi amfani da hanyar sarrafa madauki.BCS100 kuma yana ba da keɓantaccen hanyar sadarwa ta Ethernet (TCP / IP Protocol), yana iya samun sauƙin aiwatar da ayyuka da yawa tare da software na CypCut, kamar bin diddigin tsayi ta atomatik, huda yanki, huda ci gaba, neman gefuna, tsalle-tsalle, saitin sabani na tsayin ɗagawa. na yanke kai.An kuma inganta adadin martaninsa sosai.Musamman a cikinAbubuwan sarrafa servo, saurin gudu da daidaito ya kamata a fili ya fi sauran samfuran makamantansu, saboda rufaffiyar madauki na sauri da matsayi.Goyan bayan ƙararrawa yayin buga allon da bayan gefen.Goyan bayan gano gefen da dubawa ta atomatik.

Siffofin fasaha
Samfura | Farashin KF |
Tsawon tsayi | 1070nm ku |
Yankan Sheet Area | 3000*1500mm/4000*2000mm/6000*2000mm/ 6000*2500mm |
Ƙarfin Laser | 1000W / 1500W / 2000W / 3000W / 4000W |
Daidaita Matsayin X/Y axis | 0.03mm |
Daidaiton Mayar da axis X/Y | 0.02mm |
Max.Hanzarta | 1.5G |
Max.saurin haɗin gwiwa | 140m/min |
Yanke sigogi
Yankan Siga | 1000W | 1500W | 2000W | 3000W | 4000W | |
Kayan abu | Kauri | gudun m/min | gudun m/min | gudun m/min | gudun m/min | gudun m/min |
Karfe Karfe | 1 | 8.0--10 | 15--26 | 24--32 | 30--40 | 33--43 |
2 | 4.0--6.5 | 4.5--6.5 | 4.7--6.5 | 4.8-7.5 | 15--25 | |
3 | 2.4--3.0 | 2.6--4.0 | 3.0--4.8 | 3.3--5.0 | 7.0--12 | |
4 | 2.0--2.4 | 2.5--3.0 | 2.8--3.5 | 3.0--4.2 | 3.0--4.0 | |
5 | 1.5-2.0 | 2.0--2.5 | 2.2--3.0 | 2.6--3.5 | 2.7--3.6 | |
6 | 1.4--1.6 | 1.6--2.2 | 1.8-2.6 | 2.3--3.2 | 2.5--3.4 | |
8 | 0.8-1.2 | 1.0--1.4 | 1.2--1.8 | 1.8-2.6 | 2.0--3.0 | |
10 | 0.6-1.0 | 0.8-1.1 | 1.1--1.3 | 1.2-2.0 | 1.5-2.4 | |
12 | 0.5-0.8 | 0.7-1.0 | 0.9--1.2 | 1.0--1.6 | 1.2--1.8 | |
14 |
| 0.5-0.7 | 0.8-1.0 | 0.9--1.4 | 0.9--1.2 | |
16 |
|
| 0.6-0.8 | 0.7-1.0 | 0.8-1.0 | |
18 |
|
| 0.5-0.7 | 0.6-0.8 | 0.6-0.9 | |
20 |
|
|
| 0.5-0.8 | 0.5-0.8 | |
22 |
|
|
| 0.3-0.7 | 0.4-0.8 | |
Bakin karfe | 1 | 18--25 | 20--27 | 24--50 | 30--35 | 32--45 |
2 | 5--7.5 | 8.0--12 | 9.0--15 | 13--21 | 16--28 | |
3 | 1.8-2.5 | 3.0--5.0 | 4.8-7.5 | 6.0--10 | 7.0--15 | |
4 | 1.2--1.3 | 1.5-2.4 | 3.2--4.5 | 4.0--6.0 | 5.0--8.0 | |
5 | 0.6-0.7 | 0.7-1.3 | 2.0-2.8 | 3.0--5.0 | 3.5--5.0 | |
6 |
| 0.7-1.0 | 1.2-2.0 | 2.0--4.0 | 2.5--4.5 | |
8 |
|
| 0.7-1.0 | 1.5-2.0 | 1.2-2.0 | |
10 |
|
|
| 0.6-0.8 | 0.8-1.2 | |
12 |
|
|
| 0.4-0.6 | 0.5-0.8 | |
14 |
|
|
|
| 0.4-0.6 | |
Aluminum | 1 | 6.0--10 | 10--20 | 20--30 | 25--38 | 35--45 |
2 | 2.8--3.6 | 5.0--7.0 | 10--15 | 10--18 | 13--24 | |
3 | 0.7-1.5 | 2.0--4.0 | 5.0--7.0 | 6.5--8.0 | 7.0--13 | |
4 |
| 1.0--1.5 | 3.5--5.0 | 3.5--5.0 | 4.0--5.5 | |
5 |
| 0.7-1.0 | 1.8-2.5 | 2.5--3.5 | 3.0--4.5 | |
6 |
|
| 1.0--1.5 | 1.5--2.5 | 2.0--3.5 | |
8 |
|
| 0.6-0.8 | 0.7-1.0 | 0.9--1.6 | |
10 |
|
|
| 0.4-0.7 | 0.6-1.2 | |
12 |
|
|
| 0.3-0.45 | 0.4-0.6 | |
16 |
|
|
|
| 0.3-0.4 | |
Brass | 1 | 6.0--10 | 8.0--13 | 12--18 | 20--35 | 25--35 |
2 | 2.8--3.6 | 3.0--4.5 | 6.0--8.5 | 6.0--10 | 8.0--12 | |
3 | 0.5-1.0 | 1.5--2.5 | 2.5-4.0 | 4.0--6.0 | 5.0--8.0 | |
4 |
| 1.0--1.6 | 1.5-2.0 | 3.0-5.0 | 3.2--5.5 | |
5 |
| 0.5-0.7 | 0.9--1.2 | 1.5-2.0 | 2.0--3.0 | |
6 |
|
| 0.4-0.9 | 1.0--1.8 | 1.4-2.0 | |
8 |
|
|
| 0.5-0.7 | 0.7-1.2 | |
10 |
|
|
|
| 0.2-0.5 |