Me yasa muke zaɓar Knoppo matsayi na ganiLaser marking inji?A halin yanzu, samarwa zai sami matsaloli masu zuwa:
1. Yankuna suna da ƙananan ƙananan, kuma ana amfani da kayan aiki da hannu don matsayi, wanda yake da wuya a sanya, jinkirin kuma yana ɗaukar lokaci mai tsawo;
2. Akwai nau'o'in samfurori da yawa, kuma ana buƙatar nau'i-nau'i masu yawa don daidaitawa, kuma farashin yana da yawa;
3. Sanya hannun hannu yana buƙatar kuma tabbatarwa da hannu na matsayi mai alamar alama, ƙarancin inganci da ƙimar aiki mai girma;
4. Manual marking, akwai wani al'amari cewa jeri ba ko da yaushe a wuri guda, haifar da wani babban adadin sharar gida;
5. Mutum ɗaya kawai zai iya sarrafa na'ura ɗaya kawai, samar da yawan jama'a, kuma ingancin ya ragu sosai;
6. Ana iya samun kurakurai a cikin aikin hannu, wanda ke haifar da kuskuren bugawa ko abun ciki mara kyau, da sauransu, yana haifar da gunaguni na abokin ciniki.
Dangane da matsalolin daban-daban da aka fuskanta a cikin samar da masana'antu na sama, Knoppogani sakawa Laser alama injiyana da fa'idodinsa bayyananne:
1. Ba buƙatar kayan aiki ba, kuma ana iya sanya shi gabaɗaya yadda ya kamata don gano daidai;
2. Ƙara samfuran samfuri a cikin mintuna, babu buƙatar damuwa game da nau'ikan samfuran, kuma yana dacewa don daidaita injin;
3. Ana iya sanya samfuran alama a so, ceton abokan ciniki farashin saka kayan ƙira da farashin lokacin sanyawa;
4. Tsarin sakawa na gani na hankali ta atomatik sarrafa tsari, kuma ana ƙara yawan ƙarfin samarwa ta hanyar 3 zuwa sau 10;
5. Algorithm na software na hangen nesa yana lissafin yanayin aiki ta atomatik a babban gudun, ba tare da kurakurai na aikin mutum ba;
6. Mutum ɗaya zai iya aiki da na'urori da yawa a lokaci guda, yana inganta ingantaccen aiki;
7. Ana iya daidaita shi tare da dandamali na injiniya irin su layin taro, dandalin X / Y, da kuma tashar da yawa don gane alamar laser ta atomatik;
Lokacin aikawa: Agusta-16-2022